django - en to ml translation catalogue (160 entries)

en:  By %(filter_title)s
ml: %(filter_title)s ആൽ

en: %(app)s administration
ml: %(app)s കാര്യനിർവഹണം

en: %(count)s %(name)s was changed successfully. | %(count)s %(name)s were changed successfully.
ml[0]: %(count)s %(name)s ല്‍ മാറ്റം വരുത്തി.
ml[1]: %(count)s %(name)s ല്‍ മാറ്റം വരുത്തി.

en: %(counter)s result | %(counter)s results
ml[0]: %(counter)s results
ml[1]: %(counter)s ഫലം

en: %(full_result_count)s total
ml: ആകെ %(full_result_count)s

en: %(total_count)s selected | All %(total_count)s selected
ml[0]: %(total_count)s തെരഞ്ഞെടുത്തു.
ml[1]: %(total_count)sമൊത്തമായി തെരഞ്ഞെടുത്തു.

en: 0 of %(cnt)s selected
ml: %(cnt)s ല്‍ 0 തിരഞ്ഞെടുത്തിരിക്കുന്നു

en: Action
ml: പ്രവർത്തി

en: Action:
ml: ആക്ഷന്‍

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Add %(name)s
ml: %(name)s ചേര്‍ക്കുക

en: Add %s
ml: %s ചേര്‍ക്കുക

en: Add another %(verbose_name)s
ml: മറ്റൊരു %(verbose_name)s കൂടി ചേര്‍ക്കുക

en: Added "%(object)s".
ml: "%(object)s" ചേര്‍ത്തു.

en: Added {name} "{object}".
ml:  {name} "{object}" ചേർത്തിരിക്കുന്നു .

en: Added.
ml: ചേര്‍ത്തു.

en: Addition
ml: ചേർക്കുക

en: Administration
ml: കാര്യനിർവഹണം

en: All
ml: മുഴുവനും

en: All dates
ml: എല്ലാ തീയതികളും

en: Any date
ml: ഏതെങ്കിലും തീയ്യതി

en: Are you sure you want to delete the %(object_name)s "%(escaped_object)s"? All of the following related items will be deleted:
ml: %(object_name)s "%(escaped_object)s" നീക്കം ചെയ്യണമെന്ന് ഉറപ്പാണോ?അതുമായി ബന്ധമുള്ള താഴെപ്പറയുന്ന വസ്തുക്കളെല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്:

en: Are you sure you want to delete the selected %(objects_name)s? All of the following objects and their related items will be deleted:
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട  %(objects_name)s നീക്കം ചെയ്യണമെന്നു ഉറപ്പാണോ ? തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടതും അതിനോട് ബന്ധപ്പെട്ടതും ആയ എല്ലാ താഴെപ്പറയുന്ന വസ്തുക്കളും നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്:

en: Are you sure?
ml: തീര്‍ച്ചയാണോ?

en: Cannot delete %(name)s
ml: %(name)s നീക്കം ചെയ്യാന്‍ കഴിയില്ല.

en: Change
ml: മാറ്റുക

en: Change %s
ml: %s മാറ്റാം

en: Change history: %s
ml: %s ലെ മാറ്റങ്ങള്‍.

en: Change my password
ml: എന്റെ പാസ് വേര്‍ഡ് മാറ്റണം

en: Change password
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് മാറ്റുക.

en: Change:
ml: മാറ്റം:

en: Changed "%(object)s" - %(changes)s
ml: "%(object)s"ല്‍ %(changes)s മാറ്റം വരുത്തി

en: Clear selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തത് റദ്ദാക്കുക.

en: Click here to select the objects across all pages
ml: എല്ലാ പേജിലേയും ഒബ്ജക്റ്റുകൾ തെരഞ്ഞെടുക്കാന്‍ ഇവിടെ ക്ലിക് ചെയ്യുക.

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Confirm password:
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് ഉറപ്പാക്കൂ:

en: Currently:
ml: നിലവിൽ:

en: Database error
ml: ഡേറ്റാബേസ് എറർ.

en: Date/time
ml: തീയതി/സമയം

en: Date:
ml: തിയ്യതി:

en: Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete multiple objects
ml: ഒന്നിലേറെ വസ്തുക്കള്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete selected %(model)s
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത് ഇല്ലാതാക്കുക%(model)s

en: Delete selected %(verbose_name_plural)s
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത %(verbose_name_plural)s നീക്കം ചെയ്യുക.

en: Delete?
ml: ഡിലീറ്റ് ചെയ്യട്ടെ?

en: Deleted "%(object)s."
ml: "%(object)s" നീക്കം ചെയ്തു.

en: Deleted {name} "{object}".
ml:  {name} "{object}". ഡിലീറ്റ് ചെയ്തു

en: Deleting %(class_name)s %(instance)s would require deleting the following protected related objects: %(related_objects)s
ml:  %(class_name)s %(instance)s നീക്കം ചെയ്യണമെങ്കിൽ അതിനോട് ബന്ധപ്പെട്ടതായ താഴെപ്പറയുന്ന എല്ലാ വസ്തുക്കളും നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്: %(related_objects)s

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would require deleting the following protected related objects:
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട %(object_name)s '%(escaped_object)s' നീക്കം ചെയ്യണമെങ്കിൽ അതിനോട് ബന്ധപ്പെട്ടതായ താഴെപ്പറയുന്ന എല്ലാ വസ്തുക്കളും നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്:

en: Deleting the %(object_name)s '%(escaped_object)s' would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
ml: %(object_name)s '%(escaped_object)s ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ അതുമായി ബന്ധമുള്ള വസ്തുക്കളുംഡിലീറ്റ് ആവും. പക്ഷേ നിങ്ങള്‍ക്ക് താഴെ പറഞ്ഞ തരം വസ്തുക്കള്‍ ഡിലീറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള അനുമതി ഇല്ല:

en: Deleting the selected %(objects_name)s would require deleting the following protected related objects:
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട  %(objects_name)s നീക്കം ചെയ്യണമെങ്കിൽ അതിനോട് ബന്ധപ്പെട്ടതായ താഴെപ്പറയുന്ന എല്ലാ വസ്തുക്കളും നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്:

en: Deleting the selected %(objects_name)s would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട  %(objects_name)s നീക്കം ചെയ്താൽ അതിനോട് ബന്ധപ്പെട്ടതായ താഴെപ്പറയുന്ന എല്ലാ വസ്തുക്കളും നീക്കം ചെയ്യുന്നതാണ്,  പക്ഷെ അതിനുളള അവകാശം അക്കൗണ്ടിനില്ല:

en: Deletion
ml: കളയുക

en: Django administration
ml: ജാംഗോ കാര്യനിർവഹണം

en: Django site admin
ml: ജാംഗോ സൈറ്റ് അഡ്മിന്‍

en: Documentation
ml: സഹായക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Email address:
ml: ഇമെയിൽ വിലാസം:

en: Enter a new password for the user <strong>%(username)s</strong>.
ml: <strong>%(username)s</strong> ന് പുതിയ പാസ് വേര്‍ഡ് നല്കുക.

en: Filter
ml: അരിപ്പ

en: First, enter a username and password. Then, you'll be able to edit more user options.
ml: ആദ്യം, യൂസര്‍ നാമവും പാസ് വേര്‍ഡും നല്കണം. പിന്നെ, കൂടുതല്‍ കാര്യങ്ങള്‍ മാറ്റാവുന്നതാണ്.

en: Forgotten your password or username?
ml: രഹസ്യവാക്കോ ഉപയോക്തൃനാമമോ മറന്നുപോയോ?

en: Forgotten your password? Enter your email address below, and we'll email instructions for setting a new one.
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് മറന്നു പോയോ? നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ വിലാസം താഴെ എഴുതുക. പാസ് വേർഡ്‌ മാറ്റാനുള്ള നിർദേശങ്ങൾ ഇമെയിലിൽ അയച്ചു തരുന്നതായിരിക്കും.

en: Go
ml: തുടരുക

en: Has date
ml: തിയ്യതിയുണ്ട്

en: History
ml: ചരിത്രം

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: If you don't receive an email, please make sure you've entered the address you registered with, and check your spam folder.
ml: ഞങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ കിട്ടിയില്ലെങ്കിൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ ഉപയോകിച്ച അതെ ഇമെയിൽ വിലാസം തന്നെ ആണോ എന്ന് ഉറപ്പ് വരുത്തുക. ശരിയാണെങ്കിൽ സ്പാം ഫോൾഡറിലും നോക്കുക

en: Items must be selected in order to perform actions on them. No items have been changed.
ml: ആക്ഷന്‍ നടപ്പിലാക്കേണ്ട വകകള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കണം. ഒന്നും മാറ്റിയിട്ടില്ല.

en: Log in
ml: ലോഗിൻ

en: Log in again
ml: വീണ്ടും ലോഗ്-ഇന്‍ ചെയ്യുക.

en: Log out
ml: പുറത്ത് കടക്കുക.

en: LogEntry Object
ml: ലോഗ്‌എന്‍ട്രി ഒബ്ജെക്റ്റ്

en: Lookup
ml: തിരയുക

en: Models in the %(name)s application
ml: %(name)s മാതൃകയിലുള്ള

en: My actions
ml: എന്റെ പ്രവർത്തനം

en: New password:
ml: പുതിയ പാസ് വേര്‍ഡ്:

en: No
ml: അല്ല

en: No action selected.
ml: ആക്ഷനൊന്നും തെരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: No date
ml: തിയ്യതിയില്ല

en: No fields changed.
ml: ഒരു മാറ്റവുമില്ല.

en: No, take me back
ml: ഇല്ല, എന്നെ തിരിച്ചെടുക്കൂ

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: None available
ml: ഒന്നും ലഭ്യമല്ല

en: Objects
ml: വസ്തുക്കൾ

en: Page not found
ml: പേജ് കണ്ടെത്താനായില്ല

en: Password change
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് മാറ്റം

en: Password reset
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് പുനസ്ഥാപിക്കല്‍

en: Password reset confirmation
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് പുനസ്ഥാപിക്കല്‍ ഉറപ്പാക്കല്‍

en: Past 7 days
ml: കഴിഞ്ഞ 7 ദിവസങ്ങൾ

en: Please correct the error below.
ml: താഴെ പറയുന്ന തെറ്റുകൾ തിരുത്തുക

en: Please correct the errors below.
ml: ദയവായി താഴെയുള്ള തെറ്റുകള്‍ പരിഹരിക്കുക.

en: Please enter the correct %(username)s and password for a staff account. Note that both fields may be case-sensitive.
ml: ദയവായി സ്റ്റാഫ് അക്കൗണ്ടിനുവേണ്ടിയുള്ള ശരിയായ %(username)s പാസ്‌വേഡ് എന്നിവ നൽകുക. രണ്ടു കള്ളികളിലും അക്ഷരങ്ങള്‍ വലിയക്ഷരമോ ചെറിയക്ഷരമോ എന്നത് പ്രധാനമാണെന്നത് ശ്രദ്ധിയ്ക്കുക.

en: Please enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ പുതിയ പാസ് വേര്‍ഡ് രണ്ടു തവണ നല്കണം. ശരിയായാണ് ടൈപ്പു ചെയ്തത് എന്നു ഉറപ്പിക്കാനാണ്.

en: Please enter your old password, for security's sake, and then enter your new password twice so we can verify you typed it in correctly.
ml: സുരക്ഷയ്ക്കായി നിങ്ങളുടെ പഴയ പാസ് വേര്‍ഡ് നല്കുക. പിന്നെ, പുതിയ പാസ് വേര്‍ഡ് രണ്ട് തവണ നല്കുക. (ടയ്പ് ചെയ്തതു ശരിയാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കാന്‍)

en: Please go to the following page and choose a new password:
ml: ദയവായി താഴെ പറയുന്ന പേജ് സന്ദര്‍ശിച്ച് പുതിയ പാസ് വേര്‍ഡ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Popup closing…
ml: പോപ്പ് അപ്പ് അടക്കുക

en: Remove
ml: കളയുക

en: Remove from sorting
ml: ക്രമീകരണത്തില്‍ നിന്നും ഒഴിവാക്കുക

en: Reset my password
ml: എന്റെ പാസ് വേര്‍ഡ് പുനസ്ഥാപിക്കൂ

en: Run the selected action
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ആക്ഷന്‍ നടപ്പിലാക്കുക

en: Save
ml: സേവ് ചെയ്യണം

en: Save and add another
ml: സേവ് ചെയ്ത ശേഷം വേറെ ചേര്‍ക്കണം

en: Save and continue editing
ml: സേവ് ചെയ്ത ശേഷം മാറ്റം വരുത്താം

en: Save and view
ml: സേവ് ചെയ്‌തതിന്‌ ശേഷം കാണുക

en: Save as new
ml: പുതിയതായി സേവ് ചെയ്യണം

en: Search
ml: പരതുക

en: Select %s
ml: %s തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Select %s to change
ml: മാറ്റാനുള്ള %s തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Select %s to view
ml: %s കാണാൻ  തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select all %(total_count)s %(module_name)s
ml: മുഴുവന്‍ %(total_count)s %(module_name)s ഉം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Server Error <em>(500)</em>
ml: സെര്‍വറിൽ എന്തോ പ്രശ്നം <em>(500)</em>

en: Server error
ml: സെര്‍വറിൽ എന്തോ പ്രശ്നം

en: Server error (500)
ml: സെര്‍വറിൽ എന്തോ പ്രശ്നം (500)

en: Show all
ml: എല്ലാം കാണട്ടെ

en: Site administration
ml: സൈറ്റ് കാര്യനിർവഹണം

en: Something's wrong with your database installation. Make sure the appropriate database tables have been created, and make sure the database is readable by the appropriate user.
ml: നിങ്ങളുടെ ഡേറ്റാബേസ് ഇന്‍സ്ടാലേഷനില്‍ എന്തോ പിശകുണ്ട്. ശരിയായ ടേബിളുകള്‍ ഉണ്ടെന്നും ഡേറ്റാബേസ് വായനായോഗ്യമാണെന്നും ഉറപ്പു വരുത്തുക.

en: Sorting priority: %(priority_number)s
ml: ക്രമീകരണത്തിനുള്ള മുന്‍ഗണന: %(priority_number)s

en: Successfully deleted %(count)d %(items)s.
ml: %(count)d %(items)sവിജയകയരമായി നീക്കം ചെയ്തു.

en: Summary
ml: ചുരുക്കം

en: Thanks for spending some quality time with the Web site today.
ml: ഈ വെബ് സൈറ്റില്‍ കുറെ നല്ല സമയം ചെലവഴിച്ചതിനു നന്ദി.

en: Thanks for using our site!
ml: ഞങ്ങളുടെ സൈറ്റ് ഉപയോഗിച്ചതിന് നന്ദി!

en: The %(name)s "%(obj)s" was deleted successfully.
ml: %(name)s "%(obj)s" നീക്കം ചെയ്തു.

en: The %(site_name)s team
ml: %(site_name)s പക്ഷം

en: The password reset link was invalid, possibly because it has already been used.  Please request a new password reset.
ml: പാസ് വേര്‍ഡ് പുനസ്ഥാപിക്കാന്‍ നല്കിയ ലിങ്ക് യോഗ്യമല്ല. ഒരു പക്ഷേ, അതു മുന്പ് തന്നെ ഉപയോഗിച്ചു കഴിഞ്ഞതാവാം. പുതിയ ഒരു ലിങ്കിന് അപേക്ഷിക്കൂ.

en: The {name} "{obj}" was added successfully.
ml: {name} "{obj}" വിജയകരമായി ചേർത്തിരിക്കുന്നു

en: The {name} "{obj}" was added successfully. You may add another {name} below.
ml:  {name} "{obj}" വിജയകരമായി ചേർത്തിരിക്കുന്നു . നിങ്ങൾക്ക് പുതിയ  ഒരു  {name} താഴെ ചേർക്കാവുന്നതാണ്

en: There's been an error. It's been reported to the site administrators via email and should be fixed shortly. Thanks for your patience.
ml: എന്തോ പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു. സൈറ്റിന്റെ കാര്യനിർവാഹകരെ ഈമെയിൽ മുഖാന്തരം വിവരം അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ക്ഷമയോടെ കത്തിരിക്കുനതിന് നന്ദി.

en: This month
ml: ഈ മാസം

en: This object doesn't have a change history. It probably wasn't added via this admin site.
ml: ഈ വസ്തുവിന്റെ മാറ്റങ്ങളുടെ ചരിത്രം ലഭ്യമല്ല. ഒരുപക്ഷെ ഇത് അഡ്മിന്‍ സൈറ്റ് വഴി ചേര്‍ത്തതായിരിക്കില്ല.

en: This year
ml: ഈ വര്‍ഷം

en: Time:
ml: സമയം:

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Toggle sorting
ml: ക്രമീകരണം വിപരീത ദിശയിലാക്കുക.

en: Unknown
ml: അറിയില്ല

en: Unknown content
ml: ഉള്ളടക്കം അറിയില്ല.

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: View
ml: കാണുക

en: View %s
ml: %s കാണുക

en: View site
ml: സൈറ്റ് കാണുക

en: We're sorry, but the requested page could not be found.
ml: ക്ഷമിക്കണം, ആവശ്യപ്പെട്ട പേജ് കണ്ടെത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Welcome,
ml: സ്വാഗതം,

en: Yes
ml: അതെ

en: Yes, I'm sure
ml: അതെ, തീര്‍ച്ചയാണ്

en: You are authenticated as %(username)s, but are not authorized to access this page. Would you like to login to a different account?
ml: താങ്കൾ ലോഗിൻ ചെയ്തിരിക്കുന്ന  %(username)s, നു ഈ പേജ് കാണാൻ അനുവാദം ഇല്ല . താങ്കൾ മറ്റൊരു അക്കൗണ്ടിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യാന്  ആഗ്രഹിക്കുന്നുവോ ?

en: You don't have permission to view or edit anything.
ml: നിങ്ങൾക്ക് ഒന്നും കാണാനോ എഡിറ്റുചെയ്യാനോ അനുമതിയില്ല

en: You may edit it again below.
ml: താഴെ നിങ്ങൾക്കിത് വീണ്ടും എഡിറ്റുചെയ്യാം

en: You're receiving this email because you requested a password reset for your user account at %(site_name)s.
ml: നിങ്ങളുൾ പാസ് വേർഡ്‌ മാറ്റാനുള്ള നിർദേശങ്ങൾ %(site_name)s ഇൽ ആവശ്യപ്പെട്ടതുകൊണ്ടാണ് ഈ ഇമെയിൽ സന്ദേശം ലഭിച്ചദ്.

en: Your password has been set.  You may go ahead and log in now.
ml: നിങ്ങളുടെ പാസ് വേര്‍ഡ് തയ്യാര്‍. ഇനി ലോഗ്-ഇന്‍ ചെയ്യാം.

en: Your password was changed.
ml: നിങ്ങളുടെ പാസ് വേര്‍ഡ് മാറ്റിക്കഴിഞ്ഞു.

en: Your username, in case you've forgotten:
ml: നിങ്ങള്‍ മറന്നെങ്കില്‍, നിങ്ങളുടെ യൂസര്‍ നാമം, :

en: action flag
ml: ആക്ഷന്‍ ഫ്ളാഗ്

en: action time
ml: നടന്ന സമയം

en: and
ml: ഉം

en: change message
ml: സന്ദേശം മാറ്റുക

en: content type
ml: കണ്ടന്റ് ടൈപ്പ്

en: log entries
ml: ലോഗ് എൻട്രികള്‍

en: log entry
ml: ലോഗ് എൻട്രി

en: object id
ml: ഒബ്ജക്റ്റിന്റെ ഐഡി

en: object repr
ml: ഒബ്ജെക്ട് റെപ്രസന്റേഷൻ

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്
